Advertisement

Responsive Advertisement

Shirinmu na Ra'ayi Riga a yammacin yau zai tafka muhawara ne kan halin da ma'aikata ke ciki a ƙasashen Najeriya da Nijar da Ghana. Ta yaya kuke ganin za a bunƙasa walwalar ma'aikatan?

 Shirinmu na Ra'ayi Riga a yammacin yau zai tafka muhawara ne kan halin da ma'aikata ke ciki a ƙasashen Najeriya da Nijar da Ghana. 


Ta yaya kuke ganin za a bunƙasa walwalar ma'aikatan?


Shirinmu na Ra'ayi Riga a yammacin yau zai tafka muhawara ne kan halin da ma'aikata ke ciki a ƙasashen Najeriya da Nijar da Ghana. 


Ta yaya kuke ganin za a bunƙasa walwalar ma'aikatan?

Post a Comment

0 Comments