Advertisement

Responsive Advertisement

Liverpool ta yima Manchester United Wankan Jego


 Liverpool caskara Mancherter Uniterd da ci 7-0 a wasan mako na 26 a gasar Premier League da suka buga a filin wasa na Anfield.

Saura minti biyu a je hutun rabin lokaci ne Cody Gakpo wanda United ta so ɗauka a lokacin cinikin 'yan wasa ya zura ƙwallo ta farko a wasan a ragar United.

Dawowa daga hutun rabin lokacin ke da wuya sai Liverpool ta karɓi ragamar wasan inda Darwin Nunez ya fara da cin ƙwallo ta biyu da ka.

Salah ya samu damar aika wa Gapko ƙwallo wanda shi kuma ya ɗaɗata a raga a matsayin ƙwallonsa ta biyu a wasan, kafin daga bi-sani Salah ɗin ya zura tasa daga wajen yadi na 18.

Nunez ya zura ƙwallo ta biyar a wasan bayan da Jordan Henderson ya bugo masa ƙwallon

Daga nan ne kuma Salah ya ci ta shida kuma ta biyu a wajensa wadda kuma ta sa ya zama ɗan wasan Liverpool da ya fi kowa zura wa ƙungiyar ƙwallo a gasar Premier inda ya ci ƙwallo 129.

Sai kuma Firmino wanda ya shigo wasan daga baya ya zura ta bakwai a wasan.

Post a Comment

0 Comments